Tien Nguyen Quản trị

Xin phép trả lời các câu hỏi thường gặp về CarePlus!
1. Phòng khám ở đâu? Dạ, Pk Tân Bình ở địa chỉ 107 Tân Hải, Tân Bình, kế ben Etown. Khi đi google map dùm vì hơi khó tìm ban đầu ạ!
2. Giờ khám Nhi thế nào? Dạ, Nhi làm việc từ 8:00 sáng đến 8:00 tối, T2 đến T6, T7 từ 8:00 đến 5 giờ chiều!
3. Đặt hẹn thế nào? Dạ, vui lòng gọi tổng đài 18006116 để đặt hẹn, nếu khó gọi hotline và cần gấp bạn có thể đến trực tiếp luôn!
4. Muốn khám Bs Thảo thôi có được không? Dạ được, bạn có thể yêu cầu bác sĩ, tuy nhiên, các bác sĩ khác trong team đều tốt cả, và bác sĩ làm việc theo nhóm, có thể hội chẩn bệnh với nhau, cũng như làm theo chuẩn chung, nên ba mẹ có thể yên tâm ạ! Nếu có vấn đề khúc mắc hoặc chưa hài lòng, ba mẹ có thể đề nghị lấy ý kiến thứ 2 từ bs khác trong team, hoặc góp ý trực tiếp cho mình ạ!
5. Có làm xét nghiệm tại chỗ không? Dạ có, và làm được khá tốt. Kể cả xét nghiệm máu, nước tiểu, Xquang và siêu âm ạ!
6. Có nằm qua đêm nhập viện được không? Dạ chưa được ạ!
7. Có chích ngừa không? Dạ có và có nhiều loại vaccine khác nhau. Tuy nhiên tình hình một số vaccine không ổn định nên nếu được phiền ba mẹ gọi điện check trước trong ngày ạ!
8. Pk quận 7 bao giờ mới có Nhi!!!!! Dạ sắp có ạ! Team Nhi đang gấp rút chuẩn bị cho quận 7, nhưng thật sự phải chuẩn bị đầy đủ thật tốt rồi mới dám bắt đầu, chứ không thì không nên ạ!
BS Trần Thị Huyên Thảo

20525385_1823922317937975_8595629516489254050_n

Phản hồi